Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây biệt thự KDT ven sông Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn đường 7m5 giá tốt đầu tư 12.7 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 175 m² (ngang rộng đẹp, đất thổ cư 100%). - Đường 7.5m + vỉa hè 3.5m, hạ tầng đồng bộ, khu dân cư trí thức, an ninh tốt. * Vị trí vàng: - Nằm trong khu đô thị ven sông Hòa Quý Đồng Nò. - Gần sông Cổ Cò, kết nối nhanh ra biển. - Tiện ích xung quanh: Trường học, chợ, bệnh viện, Làng Đại Học Đà Nẵng. - Giao thông thuận tiện đi Hội An Đà Nẵng. * Ưu điểm nổi bật. - Đất vuông vức, phong thủy đẹp, không lỗi. - Khu đô thị quy hoạch bài bản, tiềm năng tăng giá cao. - Thích hợp xây biệt thự, nhà phố, homestay hoặc đầu tư lâu dài. * Giá bán: 12.7 tỷ. * Liên hệ ngay: Mr Huy 0911434268 xem đất và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

175 m²
72,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Z

Zonoland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây biệt thự KDT ven sông Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn đường 7m5 giá tốt đầu tư 12.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.