Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 lô Saphia 157,5 m2, trục chính Nguyễn Khắc Viện tìm chủ nhân mới

Ngày đăng: 20/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MT Nguyễn Khắc Viện - khu Saphia. - DT 157,5 m2. - Giá 18,5 tỷ thương lượng cho khách làm sổ. - Duy nhất còn 1 lô. ------------ Liên hệ Sơn 0976482979 để giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

157.5 m²
117,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Saphia Complex, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NS

Nguyễn Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 lô Saphia 157,5 m2, trục chính Nguyễn Khắc Viện tìm chủ nhân mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.