Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán 3 lô đất biệt thự liền kề mặt tiền Đào Duy Tùng, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, DT: 1083m2

Ngày đăng: 21/08/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ bán 3 lô đất biệt thự liền kề mặt tiền Đào Duy Tùng, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn. Vị trí cực đẹp, trung tâm khu du lịch Ngũ Hành Sơn. Nằm trong khu đô thị Phú Mỹ An. Gần biệt thự cao cấp One River, Trần Đại Nghĩa, khu đô thị FPT. Đường 30m, vỉa hè rộng 7m. Diện tích: 1.083m. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 62 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: 0935965066 Mr. Hà Hùng Long.

Xem thêm

Liên hệ:

093 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 41m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

62 tỷ

1.083 m²
57,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ An (Đà Nẵng Pearl), Đ. Hải Triều, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HL

Hà Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán 3 lô đất biệt thự liền kề mặt tiền Đào Duy Tùng, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, DT: 1083m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.