Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt tiền Trần Văn Đán & Sơn Thuỷ 7 - 65 triệu/m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt tiền đẹp, tọa lạc ngay giao lộ Trần Văn Đán và Sơn Thuỷ 7, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa, thuận lợi kinh doanh, xây nhà ở hoặc cho thuê. - 2 mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện. - Khu vực dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá cao. - Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, cửa hàng, căn hộ cho thuê. - Diện tích: 319 m². - Hướng: Đông Nam. - Giá bán: 65 triệu/m² ~ 20,73 tỷ. Liên hệ ngay để khám phá thêm nhiều sản phẩm bất động sản hấp dẫn tại Đà Nẵng cho thuê, mua bán, và đầu tư! Nguyen Hieu: 0919289420Zalo | WhatsApp | Telegram).

Xem thêm

Liên hệ:

091 928 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt tiền Trần Văn Đán & Sơn Thuỷ 7 - 65 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.