Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán cặp đất Hiếm Có Khó Tìm, Vị Trí Đắc Địa Giai Đoạn 1 Nam Việt Á.

Ngày đăng: 17/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán cặp đất Vị Trí Đắc Địa, Hiếm Có Khó Tìm Giai Đoạn 1 Nam Việt Á: - Đường Đa Phước 2, dt 200m (10*20) hướng Tây Bắc. - Vị trí cặp đất nằm ở khu vực tiềm năng tăng giá vượt trội trong 1-2 năm tới, hạ tầng đồng bộ, nơi đáng đầu tư, đặc biệt chỉ cách khán đài Pháo Hoa và toà tháp đôi thương mại 800m, nằm gần kề lãnh sự quán Hàn và Trung Quốc, nằm sát sông Chương Dương. - Cặp đất được xây cao tầng, thích hợp xây căn hộ cao cấp dòng tiền hoặc Villa nghĩ dưỡng. Giá bán chỉ 18,3 tỷ. Quý khách quan tâm liên hệ Mr Phúc sdt 0913488498 - Uy Tín - Trung Thực - Đúng Pháp Luật và Trách Nhiệm Cao

Xem thêm

Liên hệ:

091 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

200 m²
91,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PL

Phúc Thịnh Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán cặp đất Hiếm Có Khó Tìm, Vị Trí Đắc Địa Giai Đoạn 1 Nam Việt Á. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.