Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền ngang 6m KĐT Điện âm Hoà Quý trục thông đại lộ Võ Chí Công, Minh Mạng 0916888504

Ngày đăng: 15/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mặt tiền ngang 6m KĐT Điện âm Hoà Quý trục thông đại lộ Võ Chí Công, Minh Mạng - Lô 4x LK8 - Hướng Đông Nam - Cách Võ Chí công 50m - Diện tích : 117m2 - Đường 7m5 Lề 4m (Đại An 5 nối dài) *** G.I.Á chính chủ Vị Trí: nằm trên trục đường dài thông thẳng ra Võ Chí Công, thông ra sông thoáng mát, sát công viên, trường học, siêu thị, chợ, 2km ra đến Làng Đại Học FPT & biển, cách sân bay 5km, SVĐ 1km tiện ích bao quanh. Khu dân cư đông đúc ở, kinh doanh hoặc xây căn hộ cho thuê đều đẹp. Gặp em Tâm Như LAND xem đất và làm việc chính chủ. VP BĐS Ba Muoi II - Uy tín, tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

091 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

117 m²
37,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TL

Tam Nhu Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền ngang 6m KĐT Điện âm Hoà Quý trục thông đại lộ Võ Chí Công, Minh Mạng 0916888504 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.