Tin đăng đã hết hạn.

Sau mặt tiền Võ Nguyên Giáp - bán lô đất 2 mặt tiền Phan Tôn. Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 70m

Ngày đăng: 08/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 2 MT Phan Tôn | sau lưng mặt biển Võ Nguyên Giáp. Vị trí: Kim Cương ngay sau trục biển Võ Nguyên Giáp, trung tâm phố Tây An Thượng nơi tập trung lượng khách quốc tế đông đúc, sôi động cả ngày lẫn đêm. Giá bán: 180 tỷ (thương lượng chính chủ). Diện tích lớn hiếm có: 543,6m2. Ngang cực khủng: 23m x dài 24m thế đất vuông vức, cực đẹp. Góc 2 mặt tiền đắt giá, phù hợp xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng cao cấp. Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài. Quy hoạch cao tầng (12 tầng) mật độ XD 60%. Lợi thế đầu tư: Trung tâm phố Tây nơi khách quốc tế lưu trú, kinh doanh dịch vụ cực tốt. Khu vực được quy hoạch bài bản, môi trường sống & kinh doanh đẳng cấp. Giá trị khai thác bền vững, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai gần. Hotline: 0935415252

Xem thêm

Liên hệ:

093 541 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

180 tỷ

543.6 m²
331,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Phan Tôn, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Hl

Hà thúc linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sau mặt tiền Võ Nguyên Giáp - bán lô đất 2 mặt tiền Phan Tôn. Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 70m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.