Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2 lô R3 FPT vị trí siêu đẹp mặt công viên sát sông. Giá đầu tư chỉ 9.7 tỷ /222m2

Ngày đăng: 06/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán 2 lô R3 FPT vị trí siêu đẹp mặt công viên sát sông. Giá đầu tư chỉ 9.7 tỷ /222m2. - B2 - 115 đối diện công viên. - Diện tích đẹp: 12x18.5m. - Cách mặt sông chỉ 200m. Vị trí khan hiếm! Giá 9.7 tỷ Làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

222 m²
43,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HT

HOÀI THƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2 lô R3 FPT vị trí siêu đẹp mặt công viên sát sông. Giá đầu tư chỉ 9.7 tỷ /222m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.