Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nam hoà xuân đường trúc bạch b2.78 lô 4x giá 4ty520. lh: 0932558159

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh lô Nam Hoà Xuân đường 7m5 Trúc Bạch rất đẹp (giá rẻ đầu tư) - B2.78 lô 45, xung quanh nhiều nhà cửa đẹp - Diện tích: 100m2 (5*20) - Hướng: Tây Nam, lề rộng 3m5 - Giá: 4ty520 LH: 0932558159 #NamhoaxuanduongTrucbach #Namhoaxuanduong7m5giadautu

Xem thêm

Liên hệ:

093 255 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,52 tỷ

100 m²
45,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PL

Phạm Hữu Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nam hoà xuân đường trúc bạch b2.78 lô 4x giá 4ty520. lh: 0932558159 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.