Tin đăng đã hết hạn.

Cặp nam hoà xuân đường 10m5 sát sông b2.51 lô 1x,1x sạch giá 11ty2. lh: 0932558159

Ngày đăng: 09/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhanh cặp Nam Hoà Xuân đường 10m5 vị trí gần sông rất đẹp Rất phù hợp mua để xây nhà biệt thự, căn hộ hoặc có thể xây kho cho thuê. - B2.51 cặp 1x,1x sạch đẹp - Diện tích: 215m2 (10*21,5) - Hướng: Đông Bắc, lề rộng 5m - Giá: 11ty2 LH: 0932558159 #CapNamhoaxuanduong10m5giadautu

Xem thêm

Liên hệ:

093 255 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

215 m²
52,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PL

Phạm Hữu Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp nam hoà xuân đường 10m5 sát sông b2.51 lô 1x,1x sạch giá 11ty2. lh: 0932558159 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.