Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Góc 2 mặt tiền rộng 26m đường Ngô Thì Sĩ, phố Tây An Thượng, trục thông ra biển Mỹ Khê.

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Đất Góc 2 mặt tiền Ngô Thì Sĩ, phố Tây An Thượng, trục thông ra biển Mỹ Khê. ----- Mặt tiền Ngô Thì Sĩ vs kiệt Phan Tứ, khu phố Tây An Thượng. Trục đường thông ra Võ Nguyên Giáp. - Diện tích đất : 493m² ngang 26m. Hiện trạng: Đất sạch, sẵn sàng xây dựng cao tầng - Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, công chứng nhanh - Tiềm năng: Vị trí trung tâm phố Tây, gần biển Mỹ Khê, thích hợp đầu tư khách sạn, căn hộ du lịch, nhà hàng, spa... Giá bán: 150 tỷ. Thương lượng. ---------------------- Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại 0929392929 để xem và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

092 939 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

150 tỷ

493 m²
304,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Ngô Thì Sĩ, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Lê Minh - PHT Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Góc 2 mặt tiền rộng 26m đường Ngô Thì Sĩ, phố Tây An Thượng, trục thông ra biển Mỹ Khê. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.