Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán lô FPT phân khu V5 giá rẽ nhất thị trường giá 3ty970 có TL ít

Ngày đăng: 02/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chào bán lô FPT phân khu V5 giá rẽ nhất thị trường diện tích 90m2 Đường 7,5m Hướng bắc Giá bán 3ty970

Xem thêm

Liên hệ:

091 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

3,97 tỷ

90 m²
44,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
SB

Stepper Bare

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán lô FPT phân khu V5 giá rẽ nhất thị trường giá 3ty970 có TL ít - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.