Tin đăng đã hết hạn.

Gần biển! Bán 2 lô đất 2 mặt tiền 830m2 289,38 tỷ - MT Lã Xuân Oai - Q. Ngũ Hành Sơn

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần biển! Bán 2 lô đất 2 mặt tiền 830m2 289,38 tỷ - MT Lã Xuân Oai - Q. Ngũ Hành Sơn. + Diện tích: 830m2, ngang 36,3m. + Giá: 289,38 tỷ có thương lượng (giá 350 triệu/m2). + Vị trí lô góc 2 mặt tiền: Tuyến phố Tây tập trung nhà hàng, khách sạn & Resort. Sát đường Võ Nguyên Giáp và sang đường đi bộ ra bãi tắm Mỹ Khê. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh. Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36,3m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

289,38 tỷ

830 m²
348,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lã Xuân Oai, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần biển! Bán 2 lô đất 2 mặt tiền 830m2 289,38 tỷ - MT Lã Xuân Oai - Q. Ngũ Hành Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.