Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 158m2 đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu và đường Đa Mặn - Nam Việt Á

Ngày đăng: 26/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu và đường Đa Mặn - sát Bùi Tá Hán thông sông - Lòng đường 7.5m; vỉa hè mỗi bên 4m - Hướng: Đông Nam - Diện tích: 158m2 - Giá bán: 12.5 tỷ (thương lượng chính chủ) - Vị trí rất thích hợp để xây toà căn hộ cho thuê - LH xem đất: 0905362606 - BĐS NguyetLand - 167 Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng. - Nhận ký gửi mua - bán - Cho thuê nhà & đất TP Đà Nẵng & các vùng lân cận.

Xem thêm

Liên hệ:

090 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

158 m²
79,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 158m2 đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu và đường Đa Mặn - Nam Việt Á - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.