Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất FPT City view công viên, hướng Đông Nam, giá chỉ 3,41 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất đường Vùng Trung 16, khu đô thị FPT City nơi đáng sống bậc nhất phía Nam Đà Nẵng: Diện tích: 100m², ngang 5m. View trước mặt là công viên cực thoáng. Hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm. Khu dân trí cao, gần trường quốc tế, sông Cổ Cò, trục biển. Giá đầu tư chỉ 3,41 tỷ cơ hội sinh lời rõ rệt. Liên hệ ngay để giữ chỗ và xem vị trí thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

093 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,41 tỷ

100 m²
34,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
QM

Quang Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất FPT City view công viên, hướng Đông Nam, giá chỉ 3,41 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.