Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đẹp 636m² 3 mặt tiền độc nhất - sát tổ hợp pháo hoa 40.000 tỷ đẳng cấp toàn cầu

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô đất 636m² duy nhất 3 mặt tiền đối diện tổ hợp khán đài pháo hoa 40.000 tỷ. Vị trí chiến lược: Lô góc ngay giao Chương Dương Mỹ An 10. - Đối diện trực tiếp đại dự án pháo hoa quốc tế thuộc 1 trong 16 dự án trọng điểm TP. Đà Nẵng bắt buộc triển khai từ 2025. Thông tin sản phẩm: Diện tích: 636m² 3 mặt tiền. Quy hoạch xây dựng cao tầng phù hợp khách sạn, căn hộ, tổ hợp lưu trú. Pháp lý đầy đủ sẵn sàng giao dịch nhanh. Lợi thế đầu tư vượt trội từ vị trí "đón sóng": Khán đài pháo hoa 20.000 chỗ ngồi. 4 tháp condotel khách sạn cao 4251 tầng. Sân khấu ngoài trời bến du thuyền trường học tiện ích biểu tượng. Trung tâm lễ hội lưu trú du lịch tầm cỡ mới bên sông Hàn. Tầm nhìn rộng vị trí hiếm tiềm năng sinh lời cực cao. Giá bán: 2xx triệu/m2. Liên hệ Phạm Nhật ngay hôm nay để xem thực têa vị trí, đàm phán trực tiếp và chốt deal. Hotline: 0937018683call/zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 701 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

159 tỷ

636 m²
250 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Chương Dương, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PN

Phạm Ngọc Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đẹp 636m² 3 mặt tiền độc nhất - sát tổ hợp pháo hoa 40.000 tỷ đẳng cấp toàn cầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.