Tin đăng đã hết hạn.

Hàng độc quyền 940m2 đất biển Võ Nguyên Giáp đối diện resort Crow giá đầu tư chỉ nhỉnh 100tr/m2

Ngày đăng: 19/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

3 LÔ LIỀN KỀ VÕ NGUYÊN GIÁP VỆT SÂN BAY NƯỚC MẶN ĐỐI DIỆN CROWN Tiện ích: Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp tuyến biển huyết mạch Đà Nẵng Đối diện trung tâm Crown Plaza khu khách sạn & resort cao cấp Khu vực quy hoạch ổn định, tiềm năng tăng giá mạnh Thông tin chi tiết: Diện tích 940m2 ngang 36m Vị trí vệt sân bay nước mặn Diện tích mỗi lô theo quy hoạch, pháp lý chuẩn chỉnh Giá bán: Thương lượng chính chủ Thông tin liên hệ: Thảo Nguyên 0905001634

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

110 tỷ

940 m²
117,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

THẢO NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng độc quyền 940m2 đất biển Võ Nguyên Giáp đối diện resort Crow giá đầu tư chỉ nhỉnh 100tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.