Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất khu đô thị fpt city đà nẵng vị trí đẹp, giá tốt!

Ngày đăng: 21/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN LÔ ĐẤT KHU ĐÔ THỊ FPT CITY ĐÀ NẴNG VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT! Vị trí đắc địa Cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng Chính chủ cần bán nhanh lô đất thuộc khu đô thị FPT City Đà Nẵng, nằm trong quỹ đất quy hoạch bài bản, hạ tầng đồng bộ, dân cư trí thức, gần sông Cổ Cò, đại học FPT và trục đường Võ Chí Công. Diện tích: 114m² (ngang đẹp, vuông vức, dễ thiết kế xây dựng) Giá bán: 60 triệu/m² có thương lượng cho khách thiện chí Pháp lý: Sổ đỏ, sẵn sàng công chứng ngay Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường học quốc tế, bệnh viện, TTTM, công viên trung tâm, trục đường biển và khu công nghệ cao. Thích hợp để ở, đầu tư, xây dựng cho thuê hoặc giữ tài sản lâu dài LIÊN HỆ ĐƠN VỊ PHÂN PHỐI CHIẾN LƯỢC : Công Ty CP BĐS Hàng Hiệu Hoàng Phương Địa Chỉ : 383 Trần Hưng Đạo P. An Hải TP. Đà Nẵng Ms. Thể Nguyên Hotline : 0906076088 Website : Hoangphuongcorp.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 607 ****

Vị trí bản đồ

6,84 tỷ

114 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LN

Lương Thể Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất khu đô thị fpt city đà nẵng vị trí đẹp, giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.