Tin đăng đã hết hạn.

Tiềm năng tại fpt mặt tiền nam kì khởi nghĩa

Ngày đăng: 12/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

B2A-18 hướng Bắc Diện tích: 235.4m2 ngang 12m Đối diện toà FPT complex, gần trục shophouse,gần toà FPT Innovation 15 tầng sắp thi công, rất thuận tiện kinh doanh,.. Giá: 15tỷ9 A/c gọi sđt 0935319750 hoặc zalo để được tư vấn cụ thể

Xem thêm

Liên hệ:

093 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

235.4 m²
67,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TS

Trần Thị Sương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tiềm năng tại fpt mặt tiền nam kì khởi nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.