Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biển Đà Nẵng đường 10m5 dự án Saphia Complex, Ngũ Hành Sơn. 140m (ngang 7m) giá tốt nhất

Ngày đăng: 11/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất mặt tiền đường 10m5, lề mỗi bên 5m, hướng tây, làn thứ 2 từ biển vào, song song Võ Nguyên Giáp, dự án khu khách sạn và dân cư cao cấp Saphia Complex, gần TTHC quận Ngũ Hành Sơn, gần sòng bài Crown, gần TTTM VVmall, gần bãi tắm Sơn Thủy và công viên biển quy hoạch . Nằm giữa 4 trục đường lớn huyết mạch của thành phố là đường Võ Nguyên Giáp, đường Minh Mạng chạy thẳng từ Hòa Xuân sang biển, đường Nguyễn Khắc Viện và đường Nguyễn Đức Thuận Đường quy hoạch 10m5, lề mỗi bên 5m Điện âm (Dự án đất biển duy nhất có điện âm) Diện tích: ngang 7m x 20m = 140m Giá bán 12,8 tỷ ----------- Liên hệ: 0931933276

Xem thêm

Liên hệ:

093 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

140 m²
91,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Saphia Complex, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
CP

Chanh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biển Đà Nẵng đường 10m5 dự án Saphia Complex, Ngũ Hành Sơn. 140m (ngang 7m) giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.