Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 200m2 đất biệt thự đường Lê Hữu Khánh - view công viên - Nam Việt Á

Ngày đăng: 05/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô đất biệt thự 200m² sát công viên - khu ĐT Nam Việt Á. Đường Lê Hữu Khánh - thông sông. Lòng đường 7.5m; vỉa hè mỗi bên 4m. Diện tích: 200m2 (10x20)m. Hướng: Tây Bắc. Giá bán: 15, x tỷ (thương lượng chính chủ). LH xem đất: 0905362606 BĐS NguyetLand - 167 Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng. Nhận Ký Gửi Mua - Bán - Cho Thuê Nhà & Đất TP Đà Nẵng & các vùng lân cận.

Xem thêm

Liên hệ:

090 536 ****

Vị trí bản đồ

3.100 tỷ

200 m²
15,5 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 200m2 đất biệt thự đường Lê Hữu Khánh - view công viên - Nam Việt Á - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.