Tin đăng đã hết hạn.

2 lô biệt thự liền kề 3 mặt tiền 620m2, đường Đạm Phương & Phi Bình 2 & Phi Bình 8, Đà Nẵng

Ngày đăng: 05/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô biệt thự liền kề 3 mặt tiền 620m2. Đường Đạm Phương giao Phi Bình 2 & Phi Bình 8 KĐT Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Thông tin chi tiết: Diện tích: 620m² (ngang 17m x dài 37m theo đường Phi Bình 8). Hướng & mặt tiền: 3 mặt tiền thoáng: Đạm Phương Phi Bình 2 Phi Bình 8. Mặt tiền chính Đạm Phương và Phi Bình 2 cực rộng: 17m. Đường rộng 7,5m, vỉa hè thông thoáng, xe ô tô quay đầu thoải mái. Giá bán: ~44,5 triệu/m² cho lô biệt thự 3 mặt tiền cực hiếm. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Vị trí và tiềm năng: Cách biển Đà Nẵng chỉ chưa đầy 5 phút di chuyển vị trí lý tưởng để ở, nghỉ dưỡng hoặc làm villa cao cấp. Chỉ 5km đến lõi trung tâm TP Đà Nẵng, di chuyển thuận tiện qua trục đường Minh Mạng Võ Chí Công. Khu vực biệt thự cao cấp, quy hoạch đồng bộ, điện âm, vỉa hè rộng xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp, kiến trúc hiện đại. Gần sông Cổ Cò khu vực được hưởng lợi lớn từ phát triển du lịch, giao thông, bất động sản nghỉ dưỡng. Ưu điểm nổi bật: Lô đất biệt thự 3 mặt tiền cực hiếm, thích hợp xây dựng villa nghỉ dưỡng, boutique hotel hoặc đầu tư dài hạn. Giá tốt nhất khu vực so với tiềm năng vị trí ven biển và bán kính gần trung tâm. Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, không gian sống lý tưởng. Liên hệ ngay: 0945691062 Đồng BĐS Đà Nẵng. Chuyên đất nền biệt thự villa ven biển Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,59 tỷ

620 m²
44,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thanh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 lô biệt thự liền kề 3 mặt tiền 620m2, đường Đạm Phương & Phi Bình 2 & Phi Bình 8, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.