Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền Hói Kiểng Thuộc Nam Hoà Xuân - 265m2 - Giá nhỉnh 15 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô góc 2 mặt tiền Hói Kiểng, Nam Hoà Xuân. Diện tích: 265m2 | đường 7.5m lề 3.5m | giá nhỉnh 15 tỷ. Cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp vị trí hiếm có khó tìm. Lô đất góc 2 mặt tiền cực thoáng, nằm ngay khu vực hói kiểng, thoáng mát, view đẹp phong thuỷ tốt. Diện tích rộng: 265m2 phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa cao cấp hoặc đầu tư lâu dài. Đường trước nhà 7.5m, vỉa hè 3.5m mỗi bên giao thông thuận tiện, ô tô ra vào thoải mái. Nằm trong khu đô thị Nam Hoà Xuân, quận Ngũ Hành Sơn, trung tâm phát triển bậc nhất Đà Nẵng. Khu vực dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh, pháp lý rõ ràng sang tên nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 580 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

15,68 tỷ

265 m²
59,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NC

Nguyễn Thị Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền Hói Kiểng Thuộc Nam Hoà Xuân - 265m2 - Giá nhỉnh 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.