Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án 110m2, 4,25 tỷ ở Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn ở P. Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Ngày đăng: 04/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu Đất nền dự án tại Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với diện tích 110m2 và giá 4,25 tỷ. Đất có phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Nam, rất thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Đầy đủ tiện ích xung quanh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. + Gần các khu vực phát triển, hứa hẹn giá trị gia tăng theo thời gian. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Đình Sớm 0905538199 * Nam Hoà Xuân giá tốt*. * B2 65 Đông Nam sạch. 4 tỷ 250*. * B2 37 lô 18. 3 tỷ 8 sát góc. VCCND. * B2 42 lô 5. Điện Âm. 4 tỷ 2*. * B2 52 ĐN C. Giá 3 tỷ 950*. * B2 136 lô 89. Thông ĐN 4 tỷ 550*. * B2 106 Viêm Truong S 4 tỷ 7*. * B2 127 lô 37 ĐB Viêm CV 4 tỷ 1 *. * B2 118 lô 9 4 tỷ 050*. * B2 51 1 cặp đường 10m5 ĐB 9 tỷ 5*. * Góc B2 91 lô 1. 7 tỷ 1. DT 161m2 *. * Bán gấp góc B2 144 lô 1. 12 tỷ*. * Góc. B2 150 lô 32. 9 tỷ 2*. * LH 0905538199*.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

110 m²
38,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
T

Trầnđìnhsớm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án 110m2, 4,25 tỷ ở Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn ở P. Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.