Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KĐT Saphia, sát khu QH công viên biển, đường 10.5m, sát bãi tắm Sơn Thuỷ, giá còn rất rẻ

Ngày đăng: 03/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ chào bán đất 2 lô liên kề đường 10.5m khu đô thị Saphia, ngay khu biển Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. - Vị trí đất rất đẹp, sát đường Mình Mạng, sát khu Qh công viên biển và bãi tắm, đi bộ vài phút là đến bai tắm. - Xung quanh hội tụ nhiều thương hiệu khách sạn - resort hàng đầu Thế Giới, casinio, Trung tâm mua sắm miễn thuế... Và đặc biệt là nằm ngay trung tâm hành chính Quận, nên tiếp cận gần với nhiều tiẻn ích: Dichj vụ ăn uống, mua sắm, chợ, trường học, bệnh viện.... Phù hợp làm khách sạn hoặc toà căn hộ, villa nghĩ dưỡng... - Diện tích: 14 x 20m = 280m2, hướng Đông Bắc. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng cá nhân. - Liên hệ Trung để xem đất và thương lượng chính chủ: 0905431279

Xem thêm

Liên hệ:

090 543 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

280 m²
91,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Saphia Complex, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TD

Trung Daviland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KĐT Saphia, sát khu QH công viên biển, đường 10.5m, sát bãi tắm Sơn Thuỷ, giá còn rất rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.