Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp lô đất sau chợ Khái Tây - Đối lưng Lưu Quang Vũ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn Giá chỉ 2.1 tỷ/lô

Ngày đăng: 14/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Cặp Lô Đất Sau Chợ Khái Tây Đối Lưng Mặt Tiền Lưu Quang Vũ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn Giá Tốt Chỉ 2.1 Tỷ/Lô Thông tin chi tiết: Vị trí: Cặp kiệt sau chợ Khái Tây, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng Đối lưng mặt tiền đường Lưu Quang Vũ vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển Diện tích từng lô: Lô 1: 90.3m² Lô 2: 88.6m² Giá bán: Chỉ 2.1 tỷ/lô Lợi thế nổi bật: Cách chợ Khái Tây chỉ vài bước chân thuận tiện sinh hoạt, kinh doanh nhỏ Đối lưng đường lớn Lưu Quang Vũ vị trí cực kỳ tiềm năng Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao Gần trường học, bệnh viện, bãi biển và các tiện ích công cộng Sổ đỏ rõ ràng công chứng sang tên nhanh Liên hệ nhanh 0905611939 gặp Dui Chuyên mua bán nhận kí gửi nhà đất Ngũ Hành Sơn Hỗ trợ vay ngân hàng, ra hàng nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

090 561 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

90.3 m²
23,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HT

Huỳnh Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp lô đất sau chợ Khái Tây - Đối lưng Lưu Quang Vũ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn Giá chỉ 2.1 tỷ/lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.