Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Lưu Quang Vũ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, giá cực chất 1,92 tỷ, 95m2

Ngày đăng: 26/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đường Lưu Quang Vũ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng đang chờ người sở hữu. Nghe này, diện tích 95m2 với mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 4m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, không phải lo lắng gì hết. + Giá: 1,92 tỷ VND + Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh + Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí tại Lê Văn cảnh Lê qua số điện thoại 0702287479

Xem thêm

Liên hệ:

070 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,92 tỷ

95 m²
20,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lưu Quang Vũ, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Lê Văn Cảnh Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Lưu Quang Vũ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, giá cực chất 1,92 tỷ, 95m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.