Tin đăng đã hết hạn.

Rất Gấp! Gia Đình Cần Bán Nhanh 311m2 Mặt Tiền Đỗ Bá. Vị Trí Hiếm, Cách Biển 300m - LH 0935879940

Ngày đăng: 02/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình đang rất cần tiền, thiện chí bán nhanh lô đất mặt tiền đường Đỗ Bá. Vị trí rất đẹp, cách biển chỉ 300m, khu vực tập trung lượng lớn khách Tây, Hàn, Trung và căn hộ, khách sạn. + Diện tích 311.5m2, ngang 9m. + Đường 10m5 lề 5m, xây dựng cao tầng. Pháp lý sổ đỏ chính chủ. ------------------------ GIÁ BÁN: 48 TỶ ~~ 154 triệu/m2. Cam kết giá tốt nhất thị trường. Liên hệ: 0935879940 gặp Vũ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 587 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rất Gấp! Gia Đình Cần Bán Nhanh 311m2 Mặt Tiền Đỗ Bá. Vị Trí Hiếm, Cách Biển 300m - LH 0935879940 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.