Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Huỳnh Lắm, Hoà Hải

Ngày đăng: 01/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gởi bán lô đất đẹp đường Huỳnh Lắm, Đà Nẵng. Diện tích 88,2m2. Hướng Đông Nam. Vị trí siêu đẹp và rất tiềm năng, sát đường lớn võ chí công và Trần Đại Nghĩa, cách trường FPT tầm 400m, cách biển 500m, xung quanh rất tiện tích cho vợ chồng trẻ xây nhà ở hoặc căn hộ cho thuê. Giá bán 3 tỷ có bớt nhẹ cho khách thiện chí. Liên hệ 0939617668

Xem thêm

Liên hệ:

093 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

88.2 m²
34,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

Tuân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Huỳnh Lắm, Hoà Hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.