Tin đăng đã hết hạn.

Tổng Hợp Đất Biển Mỹ Khê & Khu Phố Tây An Thượng Từ 10 tỷ đến 100 tỷ

Ngày đăng: 23/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tổng Hợp Đất Biển Mỹ Khê & Khu Phố Tây An Thượng Từ 10 tỷ đến 100 tỷ - Tất cả sản phẩm đều thuộc vùng lõi du lịch Đà Nẵng, cách biển 200m đến 800m 1. Đường 5m Diện tích 120m2 Giá 13,5 tỷ 2. Đường 7m5 Diện tích 150m2 ngang 6,6m Giá 19 tỷ 3. 2 mặt tiền đường 10m5 Diện tích 133,4m2 ngang 7,5m giá 16 tỷ 4. Đường 5m5 - Diện tích đất: 213m² ngang 10m giá 26 tỷ 5. Đường 10m5 Diện tích đất : 220m2 ngang 12m giá 135triệu/m2 6. Đường 15m Diện tích đất : 238m2 ngang 10m giá 63,5 tỷ 7. Đường rộng 5m Diện tích 449m², 12.86 x 32m, nở hậu 14.5m. Giá 72triệu/m2 8. Đường 15m Diện tích 228m2 ngang 10m Giá 200triệu/m2 9. 2 mặt tiền Đường 7m5 Diện tích 165m2 Giá 37 tỷ 10. Đường 7,5m Diện tích 650m2 ngang 28m giá 180triệu/m2 11. Đường 10m5 view biển Diện tích : 288,8m2 ngang 10m giá 80 tỷ Và còn rất nhiều sản phẩm tương tự và rộng hơn - Cam kết sản phẩm làm việc trực tiếp từ chính chủ. - Nhận ký gửi, tìm kiếm bất động sản chính chủ giá tốt khu vực Đà Nẵng. *** Quý khách hàng vui lòng liên hệ : Lê Minh 0905299337 & 0905299337 để xem và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 529 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng Hợp Đất Biển Mỹ Khê & Khu Phố Tây An Thượng Từ 10 tỷ đến 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.