Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng 10 căn góc Siêu Đầu Tư khu Phố Tây An Thượng giá chỉ từ 2X tỷ/135m2

Ngày đăng: 21/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giỏ Hàng Góc 2 mặt tiền phố Tây An Thượng vị trí đẹp - kinh doanh sầm uất 1. Góc 2 mặt tiền Trần Văn Dư -125m2 ngang 15m giá 2x tỷ 2. Góc 2 mặt tiền Bà Huyện Thanh Quan - 280m2 ngang 11m giá bán 3x tỷ 3. Góc 2 mặt tiền Đỗ Bá - Lê Quang Đạo - 188m2 ngang 10m giá 6x tỷ 4. Góc 2 mặt tiền Lê Quang Đạo - Phan Tôn - 135m2 ngang 7.5m giá 4x tỷ 5. Góc 2 mặt tiền Phan Tôn - Đỗ Bí - Diện tích 160m2 ngang 8m giá 4x tỷ 6. Góc 2 mặt tiền Lê Lộ - An Thượng 27- diện tích 135m2 ngang 7m giá 2x tỷ 7. Góc 2 mặt tiền Nguyễn Văn Thoại - Châu Vĩnh Tế 228m2 ngang 10 ôm.8m giá 5x tỷ 8. Góc Lê Quang Đạo - AT26, 145m2 ngang 7m giá 4x tỷ 9. Góc 2 mặt tiền Lê Lộ -162m2 ngang 9m giá 3x tỷ 10. Góc 2 mặt tiền Phan Tôn - 164m2 ngang 8m giá 4x tỷ Liên hệ 0905001634 để biết thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****

Vị trí bản đồ

58 tỷ

218 m²
266,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

THẢO NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng 10 căn góc Siêu Đầu Tư khu Phố Tây An Thượng giá chỉ từ 2X tỷ/135m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.