Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Võ Nguyên Giáp, 569 tỷ, 1463m2, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Ngày đăng: 08/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Võ Nguyên Giáp, p Mỹ An, Q Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng đang chờ đợi chủ mới. Diện tích 1463m2, giá 569 tỷ. Mặt tiền rộng 27m, ngõ vào 50m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Khu vực này có tiềm năng phát triển cực lớn, phù hợp cho các dự án tương lai. Mặt tiền cực đẹp, dễ dàng cho việc thu hút khách hàng nếu muốn kinh doanh. Cách trường học, chợ và công viên chỉ khoảng 2km, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay Hoàng việt vt qua số 0935405006 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

569 tỷ

1.463 m²
388,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
H

Hoangviet9000000

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Võ Nguyên Giáp, 569 tỷ, 1463m2, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.