Tin đăng đã hết hạn.

31.7 Ty-Bán lô góc 2MT đường 7m5 sát Chương Dương- Sông Hàn ngay Sun Cosmo- Biển Mỹ Khê

Ngày đăng: 08/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM GÓC 2 ĐƯỜNG 7M5 CÁCH CHƯƠNG DƯƠNG 100M- GẦN CẦU RỒNG ĐÀ NẴNG VIEW SÔNG HÀN -Ngay TỔ HỢP SUN COSMO PREMIUM, trung tâm Đà Nẵng -GẦN EURO VILLA, CHUNG CƯ CAO CẤP MONARCHY, SUN COSMO, BIỂN MỸ KHÊ Diện tích: 220m² (10.6m x 21m) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn Giá bán: 145tr/m2 (31.7 tỷ) #phamhuukinh #chuongduong

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 31.7 Ty-Bán lô góc 2MT đường 7m5 sát Chương Dương- Sông Hàn ngay Sun Cosmo- Biển Mỹ Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.