Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô biệt thự đường Đồng Khoa, ngay gần Nam Hòa Xuân

Ngày đăng: 07/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô biệt thự đường Đồng Khoa, gần Nam Hòa Xuân. B3.23 đối diện trường, cách biển chỉ 3km. Diện tích: 260m² | hướng: Đông. Đất biệt thự cao cấp hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu. Gần sông, gần biển không gian sống lý tưởng. Giá chỉ 8, x tỷ. Liên hệ: 0935600877Phước Phan BĐS Đà Nẵng). Lô biệt thự giá tốt hàng hiếm tại khu Nam Hòa Xuân!

Xem thêm

Liên hệ:

093 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

8,75 tỷ

260 m²
33,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PP

Phan Đình Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô biệt thự đường Đồng Khoa, ngay gần Nam Hòa Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.