Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Nguyễn Đình Chiểu Khu Nam Việt Á diện tích khủng 313m2 mà chỉ 14.5 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm Nguyễn Đình Chiểu Khu Nam Việt Á diện tích khủng diện tích:313m2( ngang 13,4m) đường 7,5m sát khu Nam Việt Á Phù Hợp xây toà, làm siêu thị, kinh doanh buôn bán làm villa ( nói chung làm chi cũng được ) giá 46,3 tr/m2 ~ 14,5 tỷ LVCC ----//---- LH: 0968659161 Đạt Nam Việt Á VP BĐS Đức Mạnh Số 151 Bùi Tá Hán. Khu ĐT Nam Việt Á

Xem thêm

Liên hệ:

096 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

313 m²
46,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
T

TRUM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Nguyễn Đình Chiểu Khu Nam Việt Á diện tích khủng 313m2 mà chỉ 14.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.