Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự gần biển khu nam hoà xuân diện tích 260m²đường đồng khoa,vị trí b3.24 15gần minh mạng

Ngày đăng: 01/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

LÔ ĐẤT BIỆT THỰ GẦN BIỂN KHU NAM HOÀ XUÂN DIỆN TÍCH 260m² ĐƯỜNG ĐỒNG KHOA, VỊ TRÍ B3.24 LÔ 15 GẦN MINH MẠNG SỔ ĐỎ RIÊNG Bạn đang tìm kiếm một vị trí đắc địa, sang trọng và an cư lý tưởng tại khu Nam Đà Nẵng? Cơ hội sở hữu ngay lô đất biệt thự tuyệt đẹp:CHỈ VỚI 9,5 TỶ Diện tích lớn 260m² (10x26m) vuông vức, phong thủy đẹp. Mặt tiền đường Đồng Khoa, lộ giới rộng rãi, hạ tầng đồng bộ, dân cư tri thức. Cách biển chỉ 2.9km, nằm trên trục Minh Mạng thông ra bãi tắm tiềm năng tăng giá siêu mạnh. Pháp lý: Sổ đỏ riêng Xây dựng tự do ngay. Khu vực quy hoạch biệt thự cao cấp, cạnh các khu resort ven biển & sông Cổ Cò. Lý tưởng để xây biệt thự nghỉ dưỡng, second home hoặc đầu tư sinh lời trung dài hạn. - Anh chị quan tâm liên hệ Đồng BDS ĐÀ NẴNG , PHONE/ZALO 0945691062

Xem thêm

Liên hệ:

094 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

260 m²
36,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thanh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự gần biển khu nam hoà xuân diện tích 260m²đường đồng khoa,vị trí b3.24 15gần minh mạng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.