Tin đăng đã hết hạn.

6 tỷ 650 lô góc rẻ nhấT Nam Hoà Xuân khu Điện Âm, Phan Hoan và Hói Kiển 10, khu Điện Âm 127m2

Ngày đăng: 24/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot! Cơ hội vàng lô góc 2 mặt tiền Nam Hoà Xuân khu Điện Âm tây phải.
(vị trí đẹp ngay ngã tư đường Hói Kiểng 10 - Phan Hoan).

Diện tích cực rộng 127m2 (6.25m x 21m) lô góc thoáng mát, hai mặt tiền Tây Bắc & Tây Nam, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh buôn bán, mở showroom, hoặc xây căn hộ cho thuê sinh lời!

Mã lô: B2.40 lô 34.

Giá chỉ: 6 tỷ 650 triệu (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá mạnh đầu tư sinh lời ngay!

Liên hệ ngay:
Số điện thoại của bạn.
Đừng bỏ lỡ lô góc cực phẩm này tại Nam Hoà Xuân!

Xem thêm

Liên hệ:

090 114 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,25m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

127 m²
52,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PT

Pham Toán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 6 tỷ 650 lô góc rẻ nhấT Nam Hoà Xuân khu Điện Âm, Phan Hoan và Hói Kiển 10, khu Điện Âm 127m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.