Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp 144m2 gần đại học fpt giá chỉ 4,x tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP 144M2 GẦN ĐẠI HỌC FPT GIÁ CHỈ 4,X TỶ
Diện tích: 144m (624) chuẩn đẹp hiếm có
Hướng: Chính Nam, đón gió mát quanh năm
Xây dựng: Mật độ 80%, xây 5 tầng + hầm hoặc bán hầm
Đường 7.5m, vỉa hè rộng 3m, ô tô quay đầu thoải mái
Cách Đại học FPT chỉ 100m, tiềm năng tăng giá khai thác cho thuê cực tốt!

Phù hợp để xây:
Nhà ở hiện đại
Căn hộ dịch vụ cho sinh viên giảng viên chuyên gia
Mua giữ tài sản, dòng tiền tăng đều theo năm

Giá bán chỉ 4,x tỷ sổ đỏ sạch đẹp pháp lý rõ ràng

Ai cần vị trí đẹp, đất vuông, đầu tư chắc tay alo Tiên ngay nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

089 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

144 m²
34,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Thị Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp 144m2 gần đại học fpt giá chỉ 4,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.