Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 60m Mỹ Tranh, Nam Sơn, An Dương, ngõ oto đỗ cửa giá chỉ hơn 900tr Lh 0979087664

Ngày đăng: 08/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán lô đất 60m Mỹ Tranh, Nam Sơn, An Dương, ngõ oto đỗ cửa giá chỉ hơn 900tr
Lh 0979087664
Lô đất cách đường Quốc Lộ 5 ko xa , giao thông đi lại thuận lợi
Đi sang ủy ban xã, vào trung tâm thành phố cũng chỉ ít phút đi xe
Diện tích 60m
Mặt tiền 4,7m
Đường trước nhà 3,5 m
Pháp lý sổ hồng chính chủ
Giá chỉ hơn 900tr
Khách hàng quan tâm LH Em Thuận 0979087664
Chuyên viên tư vấn BĐS khu vực An Dương & Hồng Bàng

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m

Vị trí bản đồ

970 triệu

60 m²
16,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
CT

Cao Văn Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 60m Mỹ Tranh, Nam Sơn, An Dương, ngõ oto đỗ cửa giá chỉ hơn 900tr Lh 0979087664 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.