Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất đẹp Nam Hoà Xuân đường Hói Kiểng 10, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn

Ngày đăng: 06/05/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất đẹp đường Hói Kiểng 10, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.
Diện tích 100m2 hướng Đông Nam, giá chỉ 4 tỷ 050 triệu, có thương lượng.

Vị trí đẹp tiện ích xung quanh đầy đủ.
Nằm trên đường Hói Kiểng 10, khu dân cư Hòa Quý nơi đang phát triển mạnh mẽ, hạ tầng đồng bộ.

Cách trung tâm quận Ngũ Hành Sơn chỉ vài phút đi xe, dễ dàng kết nối đến bãi biển Mỹ Khê, các trường đại học, bệnh viện và trung tâm hành chính.

Gần chợ, trường học, khu vui chơi thích hợp cho cuộc sống gia đình ổn định, lâu dài.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 100m2 (5x20m) vuông vắn, nở hậu nhẹ.

Hướng: Đông Nam mát mẻ, đón gió biển quanh năm.

Đường trước nhà: 7,5m + vỉa hè 4m xe hơi ra vào thoải mái.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ công chứng sang tên nhanh.

Giá bán: 4.05 tỷ còn thương lượng cho người thiện chí.

Tiềm năng tăng giá mạnh.
Khu vực đang có tốc độ đô thị hóa nhanh, thu hút nhiều nhà đầu tư và cư dân về sinh sống.

Gần các trục giao thông lớn như Trần Đại Nghĩa, Lê Văn Hiến thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini, homestay hoặc đầu tư cho thuê lâu dài.

Sở hữu mảnh đất vàng nơi khởi đầu cho một cuộc sống mới đầy đủ tiện nghi và giá trị tăng theo thời gian.

Liên hệ ngay: 0929 750 678 để được tư vấn tận tâm & xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

092 975 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

100 m²
40,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0929750678

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đẹp Nam Hoà Xuân đường Hói Kiểng 10, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.