Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đường Trần Quốc Vượng FPT Đà Nẵng liền kề công ty phần mềm FPT Complex

Ngày đăng: 05/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đường Trần Quốc Vượng FPT Đà Nẵng liền kề công ty phần mềm FPT Complex.
- Với chiều ngang 8m mặt bằng rộng để kinh doanh.
- Diện tích từ 156m2, giá 9 tỷ
- Lô góc giá 13 tỷ
Lô góc view trường giá 7 tỷ và 7tỷ 8x diện tích 119m2 và 140m2
- Trục đường nối liền khu đô thị Phú Mỹ An qua các tòa chung cư FPT Plaza.
- Khu vực dự liến hơn 20 nghìn cán bộ kỹ sư phần mềm về làm việc, ngoài tòa nhà tròn FPT Complex, hiện tại công ty phần mềm đang tiến hành xây dựng tòa nhà 15 tầng tại quỹ đất thương mại dịch vụ trên trục đường Trần Quốc Vượng và Nam Kỳ Khởi Nghĩa.
- Với khoảng 20 nhân khẩu về Chung cư FPT an cư và làm việc.
- Cùng với hệ thống giáo dục FPT từ tiểu học tới đại học số lượng học sinh sinh viên lên tới 10 nghìn.
- Nằm trong khu làng đại học Quảng Nam Đà Nẵng nơi thu hút nhân tài lực lượng lao động trẻ, tri thức và năng động.
- Ngoài trục đường Trần Quốc Vượng còn có trục Nam Kỳ Khởi Nghĩa với diện tích 240m2, 300m2.
- Giá từ 45tr tới 60tr/m2.
- Khu V6 liền kề là một trong những khu có nhiều ưu điểm nổi bật.
- Bên cạnh các tuyến đường lớn.
- Liền kề hai tòa nhà lớn nơi làm việc của cán bộ kỹ sư phần mềm.
- Diện tích 111m2 giá từ 37tr/m2 đến 38tr/m2.
- Anh chị đọc tin Liên hệ ngay An Hà để được tư vấn chi tiết hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

089 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9 tỷ

156 m²
57,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đường Trần Quốc Vượng FPT Đà Nẵng liền kề công ty phần mềm FPT Complex - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.