Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Phước Sang, 790 triệu, 371 m2, giá cực chất

Ngày đăng: 09/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Phước Sang, Phú Giáo, Bình Dương với diện tích 371 m2, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích đất rộng rãi, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 10m, dễ dàng tiếp cận và phù hợp cho các hoạt động thương mại.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí đất có phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành cho gia chủ.
- Giá bán chỉ 790 triệu VND, hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

Lợi thế lớn của lô đất này là nằm ở khu vực phát triển, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày và tiềm năng gia tăng giá trị.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0939062287 hoặc liên hệ với Quốc Vinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

790 triệu

371 m²
2,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Phước Sang, 790 triệu, 371 m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.