Tin đăng đã hết hạn.

Võ Chí Công nối dài sát biệt thự Sun group, chỉ 3 tỷ 6

Ngày đăng: 04/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khu đô thị biệt thự sinh thái công viên văn hoá làng quê và quần thể du lịch sông nước Sun Group - Phường Hoà Quý, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.

* Lô 31 Block B2.30.
- Hướng: Đông.
- Diện tích: 110,3m2 (5m x 20,07m).
- Sạch đẹp.
- Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay.
= Giá 3 tỷ 6.

Gặp em Tâm Như Land xem đất và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

110.3 m²
32,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TL

Tam Nhu Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Võ Chí Công nối dài sát biệt thự Sun group, chỉ 3 tỷ 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.