Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Bà Huyện Thanh Quan, 59,9 tỷ, 500m2, mặt tiền 16m

Ngày đăng: 01/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền bán nằm ở vị trí đắc địa tại Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Diện tích 500m2 với mặt tiền rộng 16m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần trung tâm ngoại ngữ Broadway.
+ Trường phổ thông Hermann Gmeiner Đà Nẵng.
+ Trường tiểu học Lê Lai.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Hung Bui - 0903535515.

Xem thêm

Liên hệ:

090 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

59,9 tỷ

500 m²
119,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Bà Huyện Thanh Quan, 59,9 tỷ, 500m2, mặt tiền 16m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.