Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh vị trí duy nhất mặt tiền đường Đỗ Bá, khu phố Tây , giá cực tốt

Ngày đăng: 03/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp 1 vài sản phẩm đường Đỗ Bá, Đà Nẵng.
Vị trí đắc địa bậc nhất khu phố Tây An Thượng, cam kết rẻ nhất thị trường.

Thông tin chi tiết:
+ Lô đất hướng Đông Nam. Diện tích 296m2, ngang 15m - Giá bán 83 tỷ.
+ Lô đất hướng Bắc. Diện tích 287m2, ngang 15m - Giá bán 75 tỷ.
Các sản phẩm cam kết chính chủ. Pháp lý sổ hồng lâu dài.
---------
Liên hệ 0912 418 581 - em Thảo để đi xem và nhận tư vấn đất biển Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 241 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

80 tỷ

287 m²
278,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh vị trí duy nhất mặt tiền đường Đỗ Bá, khu phố Tây , giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.