Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh đất biệt thự FPT,2 mặt tiền, giá cực sốc!!!

Ngày đăng: 24/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng lô đất biệt thự FPT
Diện tích 665 m2, 2 mặt tiền đường 7,5m và 3,5m
Khu vực đông dân cư, đầy đủ tiện ích...
Alo/Zalo: 0935007027 (Hiển 37t)

Xem thêm

Liên hệ:

093 500 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

665 m²
60,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LH

Lê Xuân Hiển

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh đất biệt thự FPT,2 mặt tiền, giá cực sốc!!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.