Tin đăng đã hết hạn.

CHẮC CHỦ: lô đất đường An Thượng 29. Được xây 12 tầng. Diện tích 286m. Ngang: 15m. Kẹp cống.

Ngày đăng: 22/03/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8

CHẮC CHỦ: chắc thông tin, sổ không vay.

- Lô đất mặt tiền đường An Thượng 29. Block được quy hoạch xây dựng cao tầng.
- Đã có giấy phép xin được 1 tầng hầm, 11 tầng nổi, 1 tầng lửng và 1 tum.
- Diện tích đất cực kỳ đẹp: 286m. Ngang: 15m. Kẹp cống bên. Rất thông thoáng.
- Một trong những bất động sản hiếm hoi tại khu phố An Thượng được xây dựng cao tầng.
- Phù hợp làm các toà khách sạn đẳng cấp.

Với mức giá: 61 tỷ vô cùng hợp lý.
Quý anh chị khách hàng quan tâm liên hệ: 0943999943

Xem thêm

Liên hệ:

094 399 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

61 tỷ

286 m²
213,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHẮC CHỦ: lô đất đường An Thượng 29. Được xây 12 tầng. Diện tích 286m. Ngang: 15m. Kẹp cống. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.