Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp FPT. 120,9m2 mặt tiền rộng 7.8m. Khu đô thị FPT Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng

Ngày đăng: 18/12/2024

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp khu đô thị FPT Đà Nẵng.
120,9m2 mặt tiền rộng 7.8 rất đẹp.
Chung quanh nhà ở nhiều.
Đất khu khu dân cư FPT. Cách sông 3p. Cách biển 5p.
Giá bán 4ty500.
Liên hệ 0977189554.

Xem thêm

Liên hệ:

097 718 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

120.9 m²
37,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Văn Ngôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp FPT. 120,9m2 mặt tiền rộng 7.8m. Khu đô thị FPT Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.