Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư ngõ Kênh Sau, Nam Định an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 18/07/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mảnh đất thổ cư tại ngõ đường Kênh Sau, thành phố Nam Định đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích đất là 50.4m2, kèm theo 50m2 lưu không phía sau có giấy viết tay.
Mặt tiền rộng 3.5m, hướng Đông Nam đón ánh bình minh.
Giá bán 1.79 tỷ (có thương lượng).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ 0816802668 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

081 680 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Chiều sâu 14,4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

50.4 m²
35,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Viết tay
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tp. Nam Định, T. Nam Định

Triệu Tiến Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư ngõ Kênh Sau, Nam Định an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.