Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán gấp 862m2 mặt đường QL6 tại Mai Châu - Hòa Bình, giá 1 triệu 2/m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 1 tỷ 1 sở hữu 862m2 mặt đường QL6 tại Mai Châu, Hòa Bình. 33m mặt tiền sổ hồng mới có thổ cư vị trí mặt đường siêu hiếm! Vị trí: Nằm ngay mặt đường Quốc lộ 6, thuộc Mai Châu Hòa Bình, giáp ranh Phú Thọ, di chuyển thuận tiện, gần khu dân cư và trục giao thông huyết mạch. Thông tin chi tiết: Diện tích: 862m². Mặt tiền: Rộng tới 33m, cực kỳ phù hợp kinh doanh, làm nhà vườn, nhà xưởng hoặc trạm dừng nghỉ. Pháp lý: Sổ hồng riêng, mới cứng, sang tên ngay. Thổ cư: Có sẵn đất ở, xây dựng hợp pháp không mất thời gian chuyển đổi. Đường sá: Quốc lộ 6 xe tải lớn đi thoải mái. Tiềm năng sử dụng & đầu tư: Làm kho, bãi, nhà xưởng mặt đường dài, dễ bố trí. Mở quán ăn, điểm dừng xe tuyến đường đông người qua lại. Làm nhà vườn nghỉ dưỡng, cách thành phố không xa, không khí trong lành. Giữ đất đầu tư dài hạn, đất mặt đường quốc lộ ngày càng khan hiếm. Giá bán công khai: 1 tỷ 100 triệu trọn lô. (1,27 triệu/m² cực rẻ cho đất mặt đường QL6 có thổ cư! ). Liên hệ chính chủ: 0388830087Zalo/Call). Em có video thực tế & định vị Google Maps gửi ngay khi khách cần!

Xem thêm

Liên hệ:

038 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

862 m²
1,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán gấp 862m2 mặt đường QL6 tại Mai Châu - Hòa Bình, giá 1 triệu 2/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.